Picha zingine alionekana Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa Mh. Freeman Mbowe katika eneo hilo la makao makuu ya jeshi la polisi, huku usalama ukiimarishwa.
PICHA: Mwandishi wa habari alivyokaidi amri ya askari ya kuondoka katika eneo la makao makuu ya Jeshi la polisi DSM alipokuwa akihojiwa Lowassa
Thursday, June 29, 2017
No Comment
Picha zingine alionekana Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa Mh. Freeman Mbowe katika eneo hilo la makao makuu ya jeshi la polisi, huku usalama ukiimarishwa.
0 Comments:
Post a Comment