Usiku Wa September 29 Diamond Platnumz Alifanya Birthday party ya awali akikaribishwa Luc Belaire Hafla iliyotikisa Club Element nakuhudhuriwa na mastaa kadhaa wa bongo akiwemo Fid Q , Idris Sultan..
Miongoni wa aliyoyafanya Diamond usiku huo nikuwaburudisha Mashabiki kwa kuwaimbia nyimbo yake mpya ya Hallelujah.

Nimekuwekea video hii hapa chini kutoka Dizzim Online itazame ina kila kitu..
Miongoni wa aliyoyafanya Diamond usiku huo nikuwaburudisha Mashabiki kwa kuwaimbia nyimbo yake mpya ya Hallelujah.

Nimekuwekea video hii hapa chini kutoka Dizzim Online itazame ina kila kitu..
0 Comments:
Post a Comment