KUMEKUCHA: Lema naye Kuhamia CCM?


Imepostiwa kwenye akaunti inayoaminika kuwa ni ya Mkuu wa mkoa wa Arusha Mrisho Gambo juu ya sakata la Mbunge wa Arusha mjini Mh. Godbless Lema (CHADEMA) Kuhamia CCM. 

katika Akaunti Hiyo Imewekwa Picha inayomuonesha Mbunge Godbless Lema, Mkuu wa Mkoa RC Gambo na Mkurugenzi wa Jiji la Arusha.

Hii akaunti inaaminika kuwa ni ya Mkuu wa mkoa wa Arusha Mrisho Gambo.

Picha aliyopost Mh. Mrisho Gambo.
Baadhi ya Comment za Wafuasi wa Akaunti ya RC Mrisho Gambo.


Tetesi pia zimeonekana kusambaa katika mitandao ya kijamii ikionesha Ukata huo huku zaidi zikidai Siku ya jumatano Lema anatarajiwa kuongea na vyombo vya Habari kuthibitisha kukihama CHADEMA na kujiunga na CCM.


0 Comments:

Post a Comment