NASSARI ABURUZWA MAHAKAMANI KWA SHAMBULIO

Mbunge Joshua Nassari leo akitoka mahakamani.

 MBUNGE wa Arumeru Mashariki, Joshua Nassari amefikishwa mahakama ya Wilaya ya Arumeru akidaiwa kumshambulia Naiman Ngugu desemba 14, 2014.

Wakili wa Serikali Fortunate Mhalila alisomewa shitaka hilo leo mbele ya Hakimu Jasmine Abdul, ambapo Nassari anadaiwa kitenda kosa hilo maeneo ya Malina wilayani Arumeru.


Alidaii kuwa Nassari alimshambulia Ngudu kwa kumpiga mateke katika maeneo mbalimbali ya mwili wake na kumsababishia maumivu makali.

Wakili wa Serikali Mhalila aliomba shauri hilo lipangiwe siku nyingine kwani upalelezi bado haujakamilika.

Nassari anayetetetewa na wakili Sheki Mfinanga likanaka makosa hayo na yuko nje kwa dhamana baada ya kudhaminiwa na diwani  Gabriel Mwanda sanjari na kusaini bondi ya shilingi milioni 5.

Hakimu Jasmine ameahirisha shauri hilo mpaka Machi 6, mwaka huu litakaporudi mahakamani hapo kwa ajili ya kutajwa


0 Comments:

Post a Comment