CHAMA Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), kimetoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha Dr Amani Walidai Kabour.
Kabour amefariki dunia leo asubuhi kwenye hospital ya Muhimbili alikokuwa alipatiwa matibabu.
Marehemu wakati wa uhai wake aliwahi kushika nyadhifa mbalimbali ikiwemo ubunge wa jimbo la Kugoma mjini Kwa tiketi ya CHADEMA , mbunge wa bunge la Africa Mashariki na Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi, ( CCM), mkoa wa Kigoma.
Kabour amefariki dunia leo asubuhi kwenye hospital ya Muhimbili alikokuwa alipatiwa matibabu.
Marehemu wakati wa uhai wake aliwahi kushika nyadhifa mbalimbali ikiwemo ubunge wa jimbo la Kugoma mjini Kwa tiketi ya CHADEMA , mbunge wa bunge la Africa Mashariki na Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi, ( CCM), mkoa wa Kigoma.


0 Comments:
Post a Comment