MWILI WA MTOTO WA HIDAYA WA PEPE KALEE ALIYEUAWA UINGEREZA WAWASILI NCHINI


Mwili wa Mtanzania, Leyla Mtumwa anayedaiwa kuuawa kwa kuchomwa kisu na mumewe, Kema Kasambula, mwezi uliopita jijini London nchini Uingereza  umewasili nchini usiku huu.


 Mwili huo umepokelewa usiku huu  Jumatatu, Aprili 23, 2018  kwenye Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Kilimanjaro (KIA) na kupelekwa nyumbani kwao. Kaloleni Arusha kwa ajili ya shughuli za maziko yanayotarajiwa kufanyika kesho kwa babu yake maeneo ya Sinoni.


0 Comments:

Post a Comment