HABARI: Diwani wa Kata ya Themi apokea msaada wa Tsh. Million 4.9 kukarabati madarasa Manne Engira Primary school Arusha


Msaada huo umetolewa na Mfanyabiashara Matias Lyatuu ambaye pia ni mwananachama wa chama cha mapinduzi amemkabidhi Diwani Kinabo Fedha taslim Tsh. Millioni nne na laki Tisa (49,000,00)  kwa ajili ya ukarabati wa Madarasa manne ya shule ya Engira.

Tazama hapa Mfanyabiashara Lyatuu akiongea kabla ya makabidhiano ya Fedha hizo..


Mfanyabiashara Lyatuu akimkabidhi Tsh. 4.9 Millioni Diwani wa Kata ya Themi.



Kutoka Kushoto Mfanya biashara Mathias Lyatuu , Diwani wa Kata ya Themi wakimkabidhi Mkuu wa shule ya Engira msaada wa Tsh. 4.9 Millioni.
Baada ya Hafla hiyo ya Makabidhiano VOA TV News Exclusive Interview na Diwani Melance Kinabo Tazama hapa chini video nzima...

0 Comments:

Post a Comment