IJUE HALI YA LISSU AKIWA UBELGIJI


MBUNGE wa Singida Mashariki, Tundu Lissu aliendelea na matibabu kwenye hospitali ya Chuo Kikuu cha Leuven nchi Ubelgiji.





 Lissu aliwasili hospitalini hapo siku saba zilizopita aliyokea hospitali ya Nairobi ya nchini Kenya alikokuwa akipatiwa matibabu tokea septemba 8, mwaka jana mara baada ya kushambuliwaliwa kwa risasi zaidi ya 30 na watu wasiojilikana wakati akiingia kwenye makazi yake mjini Dodoma.


Lissu alikuwa ametokea bungeni wakati wakati wa mapumziko ya mchana ambapo mara baada ya kushambuliwa alikimbizwa kwa matibabu hospitali ya mkoa ya Dodoma alipopatiwa huduma ya kwanza kishakusafirishwa Kwa ndege maalum ya kubeba wagonjwa mpaka Nairobi alipopatiwa matibabu Kwa zaidi ya miezi mitatu.
Tutaendelea kuwajuza maendeleo ya afya yake endelea kutembelea ukurasa wetu mara kwa mara

0 Comments:

Post a Comment