PICHA MASOGANGE ALIVYOTOLEWA MUHIMBILI NA ANAVYOAGWA LEADERS CLUB

WASANII mbalimbali wakiwa wamenipita leo Leaders club Kwa ajili ya kumuaga video queen Agnes Gerald 'Masogange' .



Mwili wa Agnes Gerald ‘Masogange’ ukitolewa kwenye chumba cha kuhifadhi maitu  cha hospitali ya rufaa ya Muhimbili  leo asubuhi tayari kuelekea kwenye viwanja wa Leaders Club jijini Dar es Salaam, kwa ajili ya kuagwa kabla ya kuanza safari ya  kuelekea  Mkoani  Mbeya kwa ajili ya mazishi.

Masogange alifariki dunia Ijumaa April 20, mwaka huu saa 10 jioni kutokana na kusumbuliwa na maradhi ya ‘pneumonia.

0 Comments:

Post a Comment