GIGY MONEY AWASHUKIA WANAOMNANGA MITANDAONI


MUIMBAJI mwenye mbwembwe nyingi, Gigy Money amewashukia watu wanaomsema mitandaoni juu ya uamuzi wake wa kutoka kwenda kufanya kazi kabla ya arobaini ya mtoto wake.
amesema  atafanya chochotee kwa ajili ya mtoto wake ambapo akiandika kwenye ukurasa wake wa Instagram
>>>“Ogopa sana mapenzi ya mama na mtoto yani Mama anaweza kujikuta anafanya lolote kwa ajili ya kesho ya mwanae ata awe chizi hawezi kumtupa mwanae haijalishi wakati wa mimba mangapi yamepita nachowaza saivi ni binti yangu tu ataaa kudanga ntadanga npo serious mjue nawale ambao mnanitukana kwann kipindi hiki nafanya kazi natoka kabla ya 40 Naomba”
“Niwajibu kiufupi kama mkubwa utaelewa kama mtoto endelea kunijazia comments za matusi yaaani ni iviii (utamaduni wa mtanzania ni njaaa ukiwa na njaaa unaweza fanya lolote sidhani kama ningekua napewa kila kitu ningetoka tu) so usilaumu kitabu tu kwasabu juu umeona fuvu ukajua iko kitabu kinahusu mazombie …. kisome kwanza. Ndio uogope Muwe na siku njema” – Gigy Money

0 Comments:

Post a Comment