MFANYABIASHARA ANASWA AKIUZIA WAUZA CHIPS MAFUTA YALIYOCHAKACHULIWA

Mfanyabiashara na Mkazi wa Banda Mbili ,Mbauda katika kata ya Sombetini jijiniArusha,Stella Kundi (40)amekamatwa na polisi baada ya kukutwa na shehena yaMafuta ya kula anayodaiwa kuyachanganya na kuyahifadhi kwenye Ndo za Korie nakuwauzia wauza chips na minadani kwa lengo LA kujipatia faida kubwa
Mama huyo ambaye ameajiri vijana wa kazi kwa ajili ya shughuli hiyo , amedakwa naPolisi nyumbani kwake baada ya taarifa za siri kutoka kwa RAIA wema kuvuja.
Mfanyabiashara huyo amekutwa mapema Leo  akiwa anachemsha  mafuta hayojikoni yakiwa kwenye Sufuria kubwa ,ambapo  yakishachemka huyachanganya namengine yasiyojulikana yakiwemo ya samri ya ng'ombe na baadae huyaweka kwenyendoo za Korie na kuuza minadani na kwenye vibanda vya chipsi
Akihojiwa mama huyo amekiri kuchakachua mafuta hayo na amedai huyauzaminadani kwa  wapika chips jijini Arusha.
Mfanyabiashara huyo na wafanyakazi wake akiwemo mumewe waliwekwa chini yaulinzi baada ya kufungwa pingu na kupelekwa kituo cha Polisi kwa hatua zaidi

0 Comments:

Post a Comment