Dodoma, Tanzania – Jumla ya shilingi milioni 362 zimepatikana katika harambee maalum ya kuchangia ukamilishaji wa ujenzi wa Kanisa la Uaskofu la Africa Inland Church Tanzania (AICT), Dayosisi ya Kati, lililopo Kizota jijini Dodoma.
Harambee hiyo iliyofanyika leo Oktoba 11, 2026, iliongozwa na Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais – TAMISEMI, Prof. Riziki Shemdoe, ambaye alimwakilisha mgeni rasmi, Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mwigulu Nchemba.
Mambo Muhimu Yaliyojiri Kwenye Harambee Hiyo:
- Kiasi Kilichopatikana: Shilingi milioni 362 zimepatikana kupitia taslimu na ahadi zilizotolewa.
- Lengo Kuu: Kanisa linalenga kukusanya jumla ya shilingi milioni 500 ili kukamilisha jengo hilo la ibada.
- Mchango Unaendelea: Prof. Shemdoe alibainisha kuwa milango bado iko wazi kwani zoezi la ukusanyaji wa fedha bado halijafungwa rasmi hadi lengo la milioni 500 litakapofikiwa.
Prof. Shemdoe alitoa shukrani za dhati kwa Waziri Mkuu Dkt. Mwigulu Nchemba kwa kumwamini kumwakilisha, pamoja na kuwashukuru waumini wote waliojitolea. "Namuomba Mwenyezi Mungu aendelee kuwabariki ili muendelee kutoa michango itakayowezesha kukamilisha ujenzi wa Nyumba ya Bwana," alisema.
Kwa upande wake, Askofu wa AICT Dayosisi ya Kati, Mhashamu Amos Katoto Ngeze, alituma salamu za shukrani za kipekee kwa Waziri Mkuu kwa mchango wake, huku akimpongeza Prof. Shemdoe kwa namna alivyotumia kipawa chake cha ushawishi kufanikisha upatikanaji wa fedha hizo muhimu.





0 Comments:
Post a Comment