NAIBU MEYA ATAKA KUITISHWA BARAZA LA MADIWANI LA DHARURA


Kwa upande wake Naibu Meya Msofe, alisema kuwa leo (jumatatu) watamwagiza Mkurugenzi wa jiji, kuitisha kikao cha baraza la madiwani la dharura kwa ajili ya kujadili masuala mbalimbali ikiwemo hilo la machinga.

 

Pia amewataka wamachinga kufika kwenye ofisi za jiji kwa ajili ya kuchukua mali zao ambazo mgambo waliwanyang'anya bila kufuata utaratibu, kanuni wala sheria ambapo zoezi hilo litasimamiwa na madiwani wa Chadema.

 

"Sisi kama baraza la madiwani tuliwaagiza mgambo kuzuia watu wasiweka mali zao barabarani lakini hatukuwatuma wakawapige kama wanavyofanya , wananchi wote walionyang'anywa mali zao waje pale halmashauri tutawarudishia," alisema Msofe.

0 Comments:

Post a Comment